🧠🔥 Everthing is about Man's life 🤝

Arusha, Tanzania
Joined March 2026
Sema wanawake,wanazingua sana mke wangu alikuwa kimya leo kumbe Binti Angu anaumwa,nikafunga safari ya kuwafata haraka nyumbani,nilipofika nikaanza kumfokea na kumwambia kwanin anakuwa mzembe kwenye afya ya mwanangu,baada ya kumaliza kuongea mara na yeye akaanza kunijia juu...
24
19
1
326
55,669
Brain_pro360💣 retweeted
TUONGEZE FOLLOWERS WETU SASA ✍️ Reply handle yako hapa ✍️ Like handle zilizowekwa na watu ✍️ Mtu aki like handle yako mfollow ✍️ Mtu akikufollow follow back ✍️ Nifollow mimi @Njamasi__ Kwa pamoja tutafika 10K, 👇👇
6
13
18
297
Brain_pro360💣 retweeted
Kupendwa napendwa ila sina uhakika🥹💔
9
9
49
801
Brain_pro360💣 retweeted
Chawa anaomba kwa kufoka, anaeombwa nae anakataa kwa kufoka. Muziki wa kufokafoka 😂😂😂 #TuesdayVAR
61
33
20
470
68,488
Brain_pro360💣 retweeted
Kitendo cha bihemo kuomba kuma hadharani ni cha kupongezwa mambo ya date yanapoteza muda 🧟‍♂️ Wenzako wanapewa bure wewe ugharamie si Usenge huo.
24
17
1
237
7,897
Brain_pro360💣 retweeted
Sikia kwa mtu🤣🤣🤣🤣🤣🤣
13
27
2
87
3,372
Brain_pro360💣 retweeted
Vile visabuni vya guest house navyo ukivigusa ile harufu huwa haitoki hata kurudi nyumbani unakuwa na wasi wasi mbaya Wamiliki badilisheni zile sabuni aise wekeni hata jamaa ✌️
3
6
9
197
Brain_pro360💣 retweeted
Siwezi kukaa week bila kufanya mapenzi hapa mitakuwa na tatizo gani Nb:nipo kwenye ndoa tangu 2010
6
14
28
459
Brain_pro360💣 retweeted
Maombi matatu ya hapo 👉aolewe na mtu mwenye gari,nyumba na pesa ×10 on repeat
1
7
7
181
Brain_pro360💣 retweeted
Leo ndio nimegundua mwanamke ni mtu muhimu kwangu. Juzi Niligombana na mamtu na kuzua taharuki katikati yetu. Nimeomba msamaha sana,nimeambiwa niache mawenge nitulie. Manzi inasema huduma utatoa,lakini msamaha sahau kidogo I'll find u nikitaka. Pochi iishe Tu.😭 what a fuck!
1
9
1
61
4,945
Leo ndio nimegundua mwanamke ni mtu muhimu kwangu. Juzi Niligombana na mamtu na kuzua taharuki katikati yetu. Nimeomba msamaha sana,nimeambiwa niache mawenge nitulie. Manzi inasema huduma utatoa,lakini msamaha sahau kidogo I'll find u nikitaka. Pochi iishe Tu.😭 what a fuck!
1
9
1
61
4,945
Brain_pro360💣 retweeted
Reminder:If sex makes a Man Marry you,all prostitues would be Married"
7
25
647
Brain_pro360💣 retweeted
Watoto ambao watakuta connection za wazazi wao mtandaoni 1. Mtoto wa gigy money. 2. Watoto wa nandy na billnass 3. Mtoto wa irine uwoya 4. Mtoto wa aslay 5. Mtoto wa ambar rutty 6. Mtoto wa lulu diva japo yeye alikuwa anajipiga Doreen tu,Kwa ujumla kocha wao ni HARMONIZE ANA2+😂
18
22
2
195
14,434
Brain_pro360💣 retweeted
Jamaa Kaweka Dogo Dukani,Anaona Mchele Hauendi kabisa,kumbe dogo kaweka mchele wake anauza,Ukija gunia lipo vilevile. Ungekuwa wewe Mwenye Duka, Ungemfanya nini dogo huyu, Na Mshahara Unampa??💔👐Hajakuibia ila anauza Bidhaa zake dukani kwako 😒
22
38
4
490
22,004
Kama kuna kipindi tunahitaji kusali ni hiki .Matukio yamekua sio ya kutisha tena yani solution sasa hivi ni kuua au kujiua eeh Mwenyezi Mungu tunusuru 🙏
17
14
55
2,530
Brain_pro360💣 retweeted
Mpashikuna ni mtu wa aina gani wakuu😂😂🙌🏾
10
14
53
1,196
Brain_pro360💣 retweeted
Watu wa X ndio watu wanaoweza kumtambua mwanamke kwa picha hata kama hawamjui kama ni malaya au ni wife material.😁😁😁
9
19
56
2,734
Brain_pro360💣 retweeted
Hivi wanaume mliooa wanawake wasio mabikra mnawezaje kulipa mahari na kuhudumia watu ambao wanaume wenzenu waliwanyonyesha mashine na kuwamwagia shahawa usoni na zingine wakazimeza? Kwa kweli mna uvumilivu na mnastahili pongezi
23
26
1
155
4,326
Brain_pro360💣 retweeted
📌
9
5
29
1,517
Brain_pro360💣 retweeted
Nani yupo kirumba polisi apa aje tuzinese muda huu hapa.
6
10
47
1,257
Brain_pro360💣 retweeted
Mhe Temba mziki umemshinda ameamua kwenda mawinguni!!!😂😂😂😂🙌🏼💔
9
20
47
1,318