Assume a Christian speaking like this in Saudi Arabia.. just assume.. drop your answers 👇👇⬇️⬇️
Replying to @RadioGenoa
Anjem Choudary in London, 2012
"If we have enough power, we are obliged to implement the Sharia. This will be the case one day in Britain"
Watoto tuliopatikana Kipindi cha mwezi Wa Mapenzi ndio Tumeingia Kwa Street sasa 😂🤣#Novemberbabies.
Leo Najipost kama Niko na RB 🤣🤣 Happy birthday 🎈🎂🎈 kwangu 02/11/1975 . Now natoa Laana sio Kwa Umri Huu
Wee waziri kufikiria kwako ni Zero Zero Sifuri... Watu Walipie tozo za barabara gani Hapo Tanzania? Hii ya Moro - Dar? Chalinze - Segera? moro- Dom? Hatuna Hata Barabara moja ya kulipia Hapo. Msiige Mataifa ya mbele. Barabara za Kulipia Ulaya ni Express na sio zote . Maana kuna alternative roads Nyingi. Hata hayo madaraja pia
Li penaduuuu Hilo achomwe @fadhili_ndilla na yule Baba Mrefu kama mlingoti @Alvingtonhk

















