MANGI MKUU💸 retweeted
Wizara ya mambo ya ndichi ina~deal na petty issues….badala ya ku~deal na vitu serious.
Waziri una deal na mashalove & Pipitilda
badala ya kulinda mipakani huko zinaingia pombe feki daily zinaenda kuua figo za maelfu ya mahomeboys na dada zetu, ajira zenyewe hamuwapi vijana wanashindwa kumudu dialysis gharama wanapoteza maisha!
Halafu hapo utasema wizara inalinda raia na mali zake!!?🤷♂️
Unazungumzia maadili ya kuongea lugha chafu mitandaoni, USA 🇺🇸 Rais Trump anatukanwa na raia ile F****word tena public kabisa kwenye press na raia haguswi na ndio nchi ina mahospital bora,shule na vyuo bora, umeme & maji havikatiki,barabara safi, na ajira za kutosha!!
Wewe maadili yamekusaidia nini mtu nina bachelor ya Architecture GPA 3.5 na naendesha boda tena ya mkataba mwaka wa nne huu kazi hamna, kwa siku naingiza elfu saba, utasema kuna maisha hapo?
Wewe unaekazania maadili una population ya watu milioni 70, unatangaza ajira elfu 45!!
Sasa kuna taifa hapo?
Simaanishi kama taifa tusiwe na maadili au utamaduni, lakini ni petty issues….. kundi la wale mates wangu walipaswa kuitwa hata basata tu wakamalizana nao chaap kwa, kama wazazi/walezi……easy tu, lakini sio waziri wa wizara!!
Kama tunataka kukemea maadili, tukemee maadili ya utekaji na ufisadi na mauaji ya ndugu zetu, hayo ndio maadili ya msingi na uwaite wahusika uwakemee live tuone kama tulivyoona kwa wale wasanii!!
Unaacha kuwaita askari walioua ndugu zetu october 29 uwakemee na kuwawajibisha, unamuita yule sista du anayeuza jeans, unamuita Nicole….kisa anaonyesha kifua!!?
Nini kifua babu, nchi za wenzetu unakuta striper anacheza uchi kabisa usiku club na mchana ni daktari / nurse anatibu watu na ndio ajira yake na analipa kodi na hela anayotengeneza humgusi….na ana degree kasoma na husikii kaitwa na waziri wala Mkuu wa mkoa! Dunia ndio ipo huko!!
CAG kila mwaka anasoma report wizi wa Billions of bags 💰 na huoni mtu akiwajibishwa…..sasa hayo ndio maadili ya kukemea public tena, sio mtuambie tunamalizana kwenye vikao vya kamati sijui za halmashauri…NO!!
Watu wanatekwa kiholela, wanapotea wanakufa….kila kiongozi anayehojiwa anakataa kuwa hakuna utekaji….husikii hata mmoja akikemea…..then leo wizara ya mambo ya ndani head liner unakaa kikao na GiGi money, Anko T unawakemea na mnalazimisha kabisa iwe news kubwa!!
Yani hukemei mtu anaua watu, unakuja unamkemea gigi kavaa mpasuo!?
Hivi tuna taifa kweli hapa jamani!?
Hii nchi ina maigizo sana!!
MANGI MKUU💸 retweeted
Ukipata muda mtafute rafiki yako au ndugu yako mlieachana muda mrefu, watu wanaondoka duniani bila kusema 😭
MANGI MKUU💸 retweeted
TOYOTA HILUX DOUBLE CABIN
➡️ Year: 2021
➡️ Reg No: ER..
➡️ Engine: 2.8L 4 cylinder
➡️ Engine: 1GD
➡️ DIESEL
➡️ Trans: AUTO
✨️ Price 109,900,000/=
➡️ 100% Duty Paid
➡️ Power~204hp
➡️ Torque~500 Nm
➡️ 4x4 with difflock button
➡️ 8-11L/100Km
➡️ 18,107Km
0696221160
MANGI MKUU💸 retweeted
HOWO TIPPER 371HP
Manufacturing:China
Make: 2019
Mileage:3000 Refub
Engine: WD615.47
Horsepower: 371 HP
Engine Capacity: 9.7L (9726cc)
Fuel: Diesel ⛽
Transmission: Manual
PAYMENTS
✅Cash:150 million+ Reg
✅ Loan Facility
✅Installments
✅Exchange
☎️0786 518866
RT🙏
MANGI MKUU💸 retweeted
BMW 3 SERIES CONVERTIBLE
✅️ Year: 2008
✅️ Engine: 1,990Cc
✅️ Mileage: 68,000KM
✅️ Petrol
✅️ 1 SERIES CABRIOLET
✨️ Price 26,900,000/=
✅️ Trans: AUTO
✨Fog Lights
✨Sport Rims
✨Leather Seats
✅100% Duty Paid
✅Free Registration
✅Swap deal allowed
0696221160
MANGI MKUU💸 retweeted
IMPREZA NEW MODEL
Price 14.5mil
Year 2013
Engine FB20
Capacity 1490cc
Full Documents
Full Options
4 New Tyres
Low Mileages
Whiker Mirror
Clean *Conditions
☎️0786 518866
Kindly Report 🙏
MANGI MKUU💸 retweeted
TOYOTA L/CRUISER LC250 VX
Make:2025
Engine Code:GDJ250
Drive:4WD
Engine:1GD-FTV
Fuel ⛽️:Diesel
Engine Capacity:2755 Cc
Transmission:Automatic
Mileage:12664Km
Colour:Metallic Black
PAYMENTS_
✅Price:245ml+Reg
✅Loan Facility
✅Exchange Top-Up
✅Installment
☎️0786 518866
RT
MANGI MKUU💸 retweeted
TEC hawajapeleka kabisa mwakilishi
Wamekataa kuketi, kusomewa uongo
Kanisa moja, Takatifu, Katoliki la Mitume
Ni moja jana, leo, asili yake ni Yesu Kristo
Ibada moja, sheria moja , mapokeo yaleyale
Kanisa limeenea pande zote ulimwengu mzima
Kanisa Katoliki, TUNAJIVUNIA 👏








































