SAMALEN TV  (@Samalentv) header
SAMALEN TV  (@Samalentv) profile picture

💻 Tech Expert | 🎙️ Content Creator | 🎧 Podcaster | 🎨 Designer | ⚽ Sports | 🎮 Gamer | 🏆 Forbes-Recognized | Temporary Secretary of @Samalentips

SAMALEN TV
Joined August 2021
Photo by SAMALEN TV  (@Samalentv)Photo by SAMALEN TV  (@Samalentv)Photo by SAMALEN TV  (@Samalentv)Photo by SAMALEN TV  (@Samalentv)Photo by SAMALEN TV  (@Samalentv)Photo by SAMALEN TV  (@Samalentv)Photo by SAMALEN TV  (@Samalentv)Photo by SAMALEN TV  (@Samalentv)Photo by SAMALEN TV  (@Samalentv)Photo by SAMALEN TV  (@Samalentv)
🚨 BIG ANNOUNCEMENT 🚨 From today, I’m officially open for collaborations and partnerships 🤝✨ Over the past months, I’ve been working hard to upgrade my skills and portfolio, and now I’m ready to work with brands, companies, and organizations in different industries. 🙏
1
2
561
🇹🇿 TANZANIA 🇰🇪 KENYA | AFCON 2027 STADIUM COMPARISON ⚽🏟️ Cc @Samalentv
1
2
382
SAMALEN TV  retweeted
Them : Sam unavaa vibaya Me : Because im not poor!!! 😅
1
3
589
SAMALEN TV  retweeted
I pay in dollars 🔥
1
3
516
Hongera kwa Mheshimiwa Milton Dick kwa kuchaguliwa kuwa Rais mpya wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU). 🇹🇿 Ni heshima kubwa kukutana nawe katika Mkutano wa 153 wa IPU Nakutakia kila la heri katika majukumu yako mapya ya kuimarisha demokrasia, nk @IPUparliament @MiltonDickMP
6
2
4
24
14,442
1
3
641
Da tairi yetu ime bust
1
2
708
When someone doesn't like you, they eventually team up with someone else who feels the same. And before long, there's an entire group talking behind your back. But here's the truth. People who gossip about you or hate you don't even enjoy each other's company.
1
2
759
IPU is Over , Asanteni Dunia kwa kuungana nasi na niwapongeze wananchi kwa kufanikisha hili pia kwa kutupa nafasi ya kutekeleza majukumu yetu bila changamoto , vile vile Tunavishukuru Vyombo vyetu vya usalama kwa kuimarisha ulinzi wa hali ya juu sana mkoa mzima 🤝
5
2
12
2,237
Nilipata wasaa wa kuongea na Mwanasheria na Advisor wa Mbunge kutokea Nchi ya Laos 🇱🇦 , Tuliongea mengi sana na baadhi ya dondoo nilishawishiwa kuziweka hewani ila wenzangu walikwama kidogo kwenye upande wa mic hivyo sauti ikawa imepotea, anyway Inasikika kwa mbali sikiliza ,,
9
1
15
3,441
SAMALEN TV  retweeted
Anko wangu alinitembelea kidogo tukazungumza mambo mengi sana , Sijutii kuwa na anko kama yeye ✌️🙌
28
9
7
106
16,628
SAMALEN TV  retweeted
Naomba Tu VOTE HAPA Jisikie huru JE UNAMKUBALI SAMALEN HATA UKISHAWISHIWA KUMCHUKIA ??
86%SIMKUBALI HATA KIDOGO
14%NAMKUBALI SANA HATA IWEJE
42 votes • Final results
1
3
4
1,490
SAMALEN TV  retweeted
Baada ya Miezi 3 Nimerejea huku Twitter(X) Baada ya kupost video flani tarehe 6 June 2026 nikizungumza na kuwakumbusha watu tusitengeneze chuki zisizo na sababu kwenye mitandao. Baadhi ya watu walianza kuni attack na kunishambulia SOMA UZI 🧵
30
6
21
29
23,577
Yani CHADEMA ikitaka ife iendelee kuwasikiliza hawa wanaharakati kama akina mange, maria sarungi ni shangazi nampa heshima yake sana na sitaki kabisa kumsema kwa ubaya au kukinzana nae ila akina hilda wanakosea sana kuitafsiri kauli ya Lema , Mangi usijibizane nao FOCUS !! ✌️
Nimeona matusi na sintofahamu nyingi mtandaoni baada ya kuchapisha ujumbe wa kutoa pole kwa Mama Samia, hasa niliponukuu salamu za pole za Mwenyekiti Lissu kutoka gerezani. Kwa sisi jamii tunaodai kupigania uhuru wa maoni na demokrasia, hili linapaswa kutufikirisha. Kutofautiana kwa hoja hakuhitaji matusi, dhihaka wala chuki. Lissu amekaa gerezani takribani mwaka mmoja na miezi sita, akikabiliwa na kesi ambayo sisi tunaamini ni ya kisiasa na isiyo na haki. Anafahamu yaliyompata na serikali iliyomweka mahabusu. Lakini alipofahamishwa kuhusu msiba wa mume wa Mama Samia, akiwa mbele ya mahakama, alitoa salamu zake za pole kwa wafiwa mara mbili. Huu si unyonge. Hii ni hekima, utu na ukomavu wa kiwango cha juu. Na si mara ya kwanza. Aliwahi pia kumtetea Sabaya katika kesi yake Moshi. Wengi tulishangaa, nami nilishangaa. Lakini nilipomuuliza baadaye, nilielewa kwamba kwake haki haichagui upande. Hilo ndilo fundisho kubwa tunalopaswa kulibeba. Tunaweza kupinga serikali, kudai haki na kupigania demokrasia bila kujenga harakati zetu juu ya chuki na kisasi. Lakini kama tunasema tunampenda Lissu, basi pale anaposema ana pumzi ya kuvumilia mateso na kukaa gerezani, sisi tunapaswa kuchukua kauli hiyo kama mwito wa ujasiri, si ruhusa ya kukaa kimya. Kama tunaamini kesi hii si ya haki, basi viongozi tunanapaswa kuwaongoza wananchi katika hatua za amani, kisheria na kidemokrasia za kudai haki, pengine kwa njia ya maandamano. Sio kwenye keyboard tu na microphone. Demokrasia inahitaji wananchi wanaothubutu kusimama kwa kile wanachoamini. Na kama siku moja tutapata nafasi ya kuongoza nchi hii, tusije tukarudia makosa tunayoyapinga leo. Lazima tutawala kwa haki, utu na dhamira njema. Mimi nitasimama kwenye upendo, utu na haki siku zote ktk kazi hii. Anyway , hekima ya Lissu kutoa pole kwa Mama Samia was a top-class thinking. Inaonyesha kwamba hata unapoteseka, unaweza kuchagua utu, hata unapopinga, unaweza kukataa kisasi. Wakati mwingine Mungu hataki umshinde adui yako kwa chuki, bali kwa upendo, hekima na maisha yenye ushuhuda kwamba uovu wake haukukushinda. Mimi niko tayari kusimama kwa amani na kwa ujasiri. Katika hatua ya kupigania uhuru wa Lissu kuwa nje ya kuta za gereza na sio kusema ana pumzi ya kukaa jela hata maisha. Tuna watu wengi sana Chama hiki , pumzi yetu itoke mtandaoni , fikeni tu hata mahakamani kwa sasa na huku viongozi wakuu watusaidie kutafakari jambo muhimu la haki , sheria na amani. “You don’t have to hate those who hurt you. Sometimes the greatest revenge is to rise above them with peace, dignity, and success.” Thank you !!
2
780
When you are sinner and you become a singer in a church choir 😅
2
134
Leo tena kuna mtu kasema kuhusu hiki kisiwa 😳😳 nimeelezea zaidi hapa instagram.com/p/DctTubyjWmx/…
KUMBE KUNA WATU WANAMILIKI VISIWA HUKU TANZANIA?? Leo nilikuwa na scroll tiktok nikakutana na jambo la ajabu sana katikati ya hii video huyu jamaa ametamka kitu ambacho kimeniacha na maswali mengi sana hivi kumbe wazungu wanamiliki visiwa vyetu ??? Mh mbona kama hii ni hatari sana sasa 😭😭
2
163
I am selling my island in Lake Tanganyika, Tanzania. Gorgeous place, but we don’t use it enough. $7.9 million or best offer. Anyone interested should contact me directly at [email protected]
1
76
KUMBE KUNA WATU WANAMILIKI VISIWA HUKU TANZANIA?? Leo nilikuwa na scroll tiktok nikakutana na jambo la ajabu sana katikati ya hii video huyu jamaa ametamka kitu ambacho kimeniacha na maswali mengi sana hivi kumbe wazungu wanamiliki visiwa vyetu ??? Mh mbona kama hii ni hatari sana sasa 😭😭
1
7
2
20
5,607
SAMALEN TV  retweeted
Sativa wewe unawadanganya watoto wa Kitanzania wafanye vurugu na wakati wewe umejificha kenya?? Umejificha kwenye kivuli cha uzalendo na wakati wewe ni Mhaini!! Hadi sasa umeisaliti nchi yako kwa kuhamasisha vurugu na kujitoa mhanga na watoto wa kimaskini wenye ndoto zao ambazo zinahitaji sapoti na sio kuvunjwa moyo , Kazi unayoifanya sio sahihi na hata mbinguni haina nafasi Acha kuwadanganya vijana,nakuangaliaga tu siku zote unavyowalisha vijana wenzako sumu kwa sababu unaona kama huna la kupoteza, kumbuka kuwa bado haupo marekani upo nchi za Africa ambazo muda na siku yoyote utapatikana ni kwamba bado haujaamuliwa tu kuja kuchukuliwa ila amini nakwambia wazito wakiamua kuja kukuchukua hapo watakuja na hautakuwa na pakwenda !! Kuwa mwanaharakati sio kuchochea vurugu na kuvunja heshima vyombo na utawala , ni kukosoa vitu sahihi kwa lugha sahihi bila kuvunja heshima ya viongozi, wala kubeza utu wao, JITAFAKARI ACHA KUCHEZA NA MAISHA YA VIJANA WEWE SIO MSEMAJI WA VIJANA NA WALA WEWE SIO KIONGOZI na wewe sio MWANAHARAKATI wewe ni mchochezi na content creator !!!
unavailable
79
8
13
72
41,847
SAMALEN TV  retweeted
Nimeuliza ChatGpt kuwa Je ni sahihi nchi yenye utawala wa katiba na sheria mtu binafsi kuanzisha kikosi chake cha kupambana na kitu chochote ?? Imejibu Kwa ujumla, hapana. Katika nchi inayotawaliwa kwa misingi ya katiba na utawala wa sheria, si sahihi kwa mtu binafsi kuanzisha kikosi chake cha kupambana na uhalifu, ugaidi, au jambo lingine kinachofanya kazi kama chombo cha usalama bila mamlaka ya kisheria. Sababu ni pamoja na: Matumizi ya nguvu yanapaswa kuwa chini ya mamlaka ya serikali na sheria ili kuwe na uwajibikaji. Vikosi binafsi vinaweza kusababisha ukiukaji wa haki za binadamu, matumizi mabaya ya nguvu, au migogoro. Katiba na sheria kwa kawaida huweka wazi ni taasisi zipi zenye mamlaka ya kutekeleza sheria, kama polisi na vyombo vingine vya usalama. Hata hivyo, kuna tofauti muhimu: Mtu anaweza kuanzisha kampuni ya ulinzi binafsi ikiwa sheria za nchi zinaruhusu na amepata leseni zinazohitajika. Kampuni hizo hufanya kazi ndani ya mipaka ya sheria na hazichukui nafasi ya polisi au jeshi. Pia, jamii zinaweza kuwa na programu za ulinzi shirikishi au vikundi vya usalama wa jamii vinavyofanya kazi kwa ushirikiano na polisi na chini ya mfumo wa sheria. Kwa hiyo, kuanzisha kikosi binafsi kinachotekeleza sheria au kupambana na watu kwa mamlaka yake yenyewe si jambo linaloendana na misingi ya utawala wa sheria. Ikiwa kuna tishio au tatizo la usalama, njia inayotarajiwa ni kushirikiana na vyombo vya dola vinavyotambuliwa na sheria.
Mwaipopo anamiliki wagambo halafu watu mpo kimya tu
6
7
2
29
13,086
SAMALEN TV  retweeted
We dogo nimeona comment yako nikakumbuka jambo acha nikusaidie Nakukumbusha kuwa upo Tanzania, simu yako na bando la songesha na wifi zisikufanye ujisahau na uanze kuwatukana viongozi na kujifanya mwanaharakati, wewe ni sawa na kuku ambae muda wowote anaweza akachinjwa, wakina Sativa ambao hawapo nchini wasikupe kiburi ukaanza kuwatukana viongozi wako, NAKUKUMBUSHA KUWA NA ADABU bado una umri mdogo sana na ninadhani una ndoto kama unataka kuwa mwanasheria angalia wanasheria wakubwa waliishije usijitengenezee shimo mapema Shauri lako, nimekwambia kwa sababu bado tunakupenda 📌📌
29
2
2
23
12,742