Travis retweeted
Magufuli City ilikua ime-sound poa sana hasa kwetu Wagogo.
Jamaa ali-engineer hyo project!
Anyway "Mji wa Serikali" sio idea mbaya. ๐
Travis retweeted
Gen z wengi tunaojitafuta tushawahi kupita kwenye kile kipindi ambacho hela ilikua inakuja yenyewe kwenye kazi zetu gafla upepo ukabadilika yakaanza mateso..๐
Travis retweeted
God is very intentional. Nothing about your life is random. Not the delays, not the detours, not even the waiting. He knows exactly what He's doing.
Travis retweeted
The Twitter algorithm is fucked, youโll post a banger, then someone quotes it with 'Fr' and gets more likes than you
Travis retweeted
Mashaallah Mashaallah ๐ฅฐ Hakika Mungu Ni Muweza Kila Jambo Mashaallah Alhamdulillah ๐ฅฐโค๏ธ
Travis retweeted
Kama ndio umepata kazi hivi karibuni hakikisha unazingatia haya mambo:
1. Document everything. Hakikisha kila kitu unaandika na reports zipo yani data ya chochote haupotezi
2. Kila unachoambiwa ufanye hakikisha kipo kwenye maandishi (emails) anything that it not written...
Travis retweeted
Special kumanyoko kwa single mothers wote mnaowaambia watoto wetu eti baba zao tulikufa.
Travis retweeted
Sasa upewe ww YANGA uifundishee chambuzi uchwara maana una wivu sana ๐ฎ๐
Travis retweeted
Mtu hata salamu hakuna yeye hajui upo wapi yeye anatuma tu mavitu๐๐Urafiki wa mashaka sana huu




































