dullah_abuu retweeted
Thanks bro for amplifying.I am suffering in Africa while my dad is a dollar billionaire.
dullah_abuu retweeted
Kuachana na mdada wa kibongo wala hata sio ngumu wewe mwambie tu huna hela mara nne mfululizo atakuacha mwenyewe kwa amani kabisa πππ
dullah_abuu retweeted
Hiyo siku bayern na ajax wakiguza hapo talanta, nadai ni wekelee pitch invader alafu ni invade minute 78. Kila msee a make sure ame stake na savings zote. Lazima ni watoe block nyi wote.
dullah_abuu retweeted
We ni Moja ya vijana wapumbavu sana Leo ni siku Moja ya uzuni ila umeamua kuwa mpumbavu
dullah_abuu retweeted
Kuna siku tulienda kuchota maji kwa mto, tuka overload gari ikashindwa kupanda mlima, ikarudi rivers
dullah_abuu retweeted
Kuna video ya askofu/padri nimeona mahali anasema amri ni 2 tu
Penda Mungu na Penda watu..
kwakweli ukiishi kwenye huo msingi hutotenda maovu!
dullah_abuu retweeted
Fresh mwanetu
Replying to @mchiziMonie
Huyu fala kafa kisenge sana kwa kuwasikiliza wanasiasa wakati wenzao wanapiga hela za tonetone na hakuna family memba wao hata mmoja aliekufa
dullah_abuu retweeted
Huyu dogo sitamsahau, nilimuona akiwa mzima siku mbili mbele nikaenda kumtoa mortuary mimi na Jebra, naamini wote waliohusika watakufa vifo vya aibu.
dullah_abuu retweeted
500 odds do your -/+
See my edit here ππΎ t.me/joyfultipss
π€ Made with AI



































