
WIZARD JOBE TELEGRAM 👉:0743945378 BUSINESS EQUIRIES 👉 WHATSAPP ME #0714953713 JOIN HELA BET:https://teapawt.net/t.co/us84qpXYTq Promo code 👉JOBE
Tanzania
Joined June 2022
- Tweets165K
- Following409
- Followers3.3K
- Likes167K
Pinned Tweet
TUMELIPWA KAMA KAWAIDA
🤑🤑🤑 🤑
CHINESE BASKTBALL NI DEAL SAIVI
💥 💥 💥
100K+ TZS WAS PAID.
Kaa karibu na Hii page uwe mshindi
Ushindi mfululizo,hatuchani Ovyo
Kujisajili DBBET chini 👇
Link ya kujisajili👉 Dbbet
Promocode jaza: 👉 JOBE
RT PLEASE
Betting Tips👽👽 retweeted
Hekaheka ni nyingi sana 🔥
Dar joto 💔
Usiache kulala uchi guys uwapigishe nyeto wachawi😂😁
Betting Tips👽👽 retweeted
Biashara ipi unaweza kuanzisha Tanzania ikawa na wateja wengi na gharama ya uendeshaji wake ni mdogo?
Betting Tips👽👽 retweeted
Tunakoelekea hata nauli za daladala tutakuwa tunalipa kidijitali maana ndiko dunia inakoenda yaani daladala zinakuwa na Azam Lipa Hapa abiria analipa zake kwa AzamPesa kutembea na cash kunazidi kupungua kila siku ase🙌🏾
Betting Tips👽👽 retweeted
More Than a Network — Zaidi ya Mtandao.
Teknolojia kutoka Moyoni.
Tunasonga na Wewe Kila Kona.
Zingatia Mtandao wa Viwango.
AFU KUNA MATAIKUNI AZAM PESA WENYEWE WANAKWAMBIA HUDUMA ZA KIFALME BEI ZA KIZAWA
Nb:Na hawataniiiii📌📍🙌🏾
Betting Tips👽👽 retweeted
Nikimskia mtu anasema “MBAKA” badala ya “MPAKA” natamani nimlambe makofi.
Mbaka ndio nini?😏
Betting Tips👽👽 retweeted
Ila wanangu tukiachana na hizi banter za humu, Naombeni kazi aisee niachane na boda boda.
Kifua kimechoka kula upepo deile 😅😅
Betting Tips👽👽 retweeted
We tangu lini ukadate na mtu anakwambia mambo yawe lowkey completely halafu asiwe anakitembeza😂
Huyu kaka wakijitokeza madem waliolambwa nae humu itakuwa ni nusu ya X, halafu anakuaga mstaarabu kichizi unaeza sema mume si ndo huyu kumbe loooh
MIRROR SELFIE YA UCHI ANAYOKUTUMIA WEWE KAWATUMIA NA WENZAKO WATANO🤣 hapo hajakutumia mkono akiwa ofisini mara anadrive, mara lunch sjui dinner tumaziwa na ka apple
Na ana kauli yake moja anakwambia WATU WAKIJUA WATATUHARIBIA😆🫳
Na anahudhuria kanisani huyo si mchezo
ALL IN ALL KWANINI UTAKE KUNICHOMESHA KIJANA?! Dem wako ulimwambia kama tushakuaga wapenzi ile ile dipuu hadi tunakojozana?!🌚🌝
Au alidhani ndo unakuja kunitongoza kwa mara ya kwanza🌝🌚
Betting Tips👽👽 retweeted
Nina kazi yangu nataka kuiachia mwanzon mwa mwezi wa 11,huyu atanifaa kabisa kama video vixen 😄 – at Dar es Salaam, Tanzania
Betting Tips👽👽 retweeted
Majamaa kila siku wanakuja na mbinu mpya😁🙌🏾
Na kweli dogo langu anaitwa Evelius shida ni moja yupo VETA😁🙌🏾
Betting Tips👽👽 retweeted
Hela hii ankooo🔥
Wajomba kampuni ni Sporty bet
Code : 50BESQ
Ebu niambieni wapi nimeleta tamaa kwenye huu mkeka wa leo. Oyaa @Kirikuu20 @pastajoshuatz wapeni wajomba huko sioni sehemu nilioleta tamaa kwenye huu mkeka.
PIGENI DUA HUU MKEKA SIO WAKUKOSA HUU.
































