Mafioso retweeted
Kuna vijana walikamatwa wakavuliwa nguo wakaamuriwa walale kwenye moto.. kwamba wazime moto kwa kutumia migongo yao!
Unatesa watu kiasi hiki sababu ya madaraka kweli?
We shall never forget 29/10 💔
Mafioso retweeted
🧵 Wewe unaesoma, ni mwaka toka wananchi wenzio walipouliwa, familia zao zilipobaki na simanzi ya kutowaona wapenzi wao tena katika maisha hapa duniani, na wengine kubaki na majeraha na makovu ya moja kwa moja. Wao walitangulia hivyo daima tutawakumbuka na kuwaenzi, 👇🏾
Mafioso retweeted
Chawa wa CCM na UVCCM hebu fanyeni kama mnatudipu leo alafu tuone patakuaje humu ndani leo.
Mafioso retweeted
Hii siku siwezi isahau kabisa. Sikuwa na silaha wala kizuizi chochote mwilini mwangu.
Ila nilitembea kila mtaa kujaribu kutoa first aid kwa waliopatwa na changamoto. Na kuwapa moyo waliokuwa wanatutoka.💔
Ilikuwa siku nzito. Wapumzike kwa Amani wote tuliowapoteza 29/10. 🙏🏽 – at Kenya
Mafioso retweeted
Let’s be honest: Tangu mauaji ya Oktoba 29 yatokee, we have NEVER been better huku mtaani.
Mafioso retweeted
October 29, 2025 left a permanent mark. Familia zilipoteza nguvu kazi na watoto wakabaki bila wazazi. May justice prevail! 🕊️🖤
Mafioso retweeted
29th October. A day Tanzania will never forget.
We remember the lives lost, the pain endured, and the voices that must never be silenced.
Mafioso retweeted
Mungu awalaze mahali pema peponi ndugu zetu wote waliopoteza maisha siku kama ya leo mwaka 2025
Inna Lillahi wa inna ilayhi raji'un 🤲🏿
Mafioso retweeted
Mwaka sasa since nianze kuvaa nguo ndefu miguu imekua mizuriii..ila sasa vinyweleo vimekua virefu zaid 😓...
..vingine vimeanza juu ya goti pa kuegemeza kiwiko💔😩
Mafioso retweeted
Napenda Amani Sanaa! Napenda kua sawa na watu wote wanaonizunguka!
My mom used to say ukiona umegombana Na Lyne Ujue wewe ndio Mwenye matatizo😄
I love my Heart😌 Very Cool Very Peaceful!
Butt when it comes to mtu kunionea na dharau!
Wee! I change completely🤣
Mafioso retweeted
Nimewafuata Bolt ili nifanye nao kazi kama boda moja ya kigezo cha kwanza wanachotaka ni Leseni iliyo hai.
Nimeshindwana nao kwa sababu sina kabisa leseni, ombi langu kwenu mabuloo mliopo kwenye sistimu anayeweza kunisaidia nipate leseni ya pikipiki naomba ajitokeze.🙏
Mafioso retweeted
Kuna stage niliwahi fika mbaya sana bila uwepo wa Mungu ningekua jela nilipenda sana
Nikaumizwa sana wivu lukukiiii nusra kumuua yule mwanamke kiukweli nilikua dhaifu kwake sikuwahi ku heal mpaka nilipo mpata huyu binti wa kichagga kanituliza sana akili now
Mafioso retweeted
Post Hata Kama Hakuna Anayeona
Post Hata Kama Hakuna Anaye-Like
Post Hata Kama Hakuna Anaye-Comment
Post Hata Kama Hakuna Anaye-Share
Post Hata Kama Hakuna Anayeku-Support
Post Hata Kama Post Zako Haziko Perfect…
Post! Post! Post!….
Utajishukuru Baadaye🫵
























