Dr. Sam (@CFCSam_X) header
Dr. Sam (@CFCSam_X) profile picture

Blue blood Chelsea 💙 | Ugly nigga with a brain 🧠

Cobham
Joined April 2026
Photo by Dr. Sam (@CFCSam_X)Photo by Dr. Sam (@CFCSam_X)Photo by Dr. Sam (@CFCSam_X)Photo by Dr. Sam (@CFCSam_X)Photo by Dr. Sam (@CFCSam_X)Photo by Dr. Sam (@CFCSam_X)
Kila nikilala lazima nimuote. Fvck maryam💔
What makes you think it was important?
2
3
8
4,070
Sema doku nae anazingua sana aisee Anapenda sana ku force vitu haviwezekani Hatoi pasi mapema, ha shoot mpira kwa wakati yeye anafanya maamuzi kwa kuchelewa kila wakati
10
7
4
45
956
Dr. Sam retweeted
Muda huu mpenzi wako akiwa kwa mpenzi wake ambae huwa anamtumia hela
5
9
1
26
886
Baada Ya Kutombewa Inachukua Muda Gani Akili Kukaa Sawa Wanetu.!?? 😎🤔
17
14
53
2,552
Dr. Sam retweeted
🚨Kwishaaa..!
3
3
2
23
835
Dr. Sam retweeted
🚨Basi basi nimekubali nitafanya kilimo..!🤝
12
6
4
39
1,851
Dr. Sam retweeted
🚨KIUMANA NAY THE TRUE BOY NA PASTOR TONI: Binafsi naungana na Nay 🫵🏽
10
7
1
45
5,454
Dr. Sam retweeted
Nahitaji account 5 za 2k followers pesa ipo mfuko wa shati 🔥🔥🔥 Naomba repost yako nizipate🙏
3
16
21
356
#TajiriLaKihaya Kwani unamatani na @amprincess9 ?? Maana ni miguu yake hio…
Leo sitaangalia mechi Yoyote ya football . Nina mechi maalum hapa gheto 🙏🏿😋
6
9
33
4,369
Mbona miguu kama imetoka kwa mtu mwingine😂😂😂😂
3
13
25
721
Kwaiy kati ya Alonso na carick Nan anafukuzwa 🤣🤣
2
39
Dr. Sam retweeted
Ukituliza akili utagundua wanaomiliki vibanda umiza wengi ni mashabiki wa Man U.
3
13
280
Dr. Sam retweeted
Sa skia captain pale ligi ya ngamia goti mwitu anahitaji msaada wako kufikisha goli 1000 GERAAUT kwenye team yangu
3
13
182
Dr. Sam retweeted
Gen Z mnajua dada zenu walipewa mimba kwa kudanganywa na chips mayai?
3
16
40
763
Dr. Sam retweeted
I’m even tired of quoting this tweet cuz ever since he posted this Bruno just locked in for stinker after stinker. 0 goals 0 assists since then 😭😂
5
26
36
433
Dr. Sam retweeted
Piga kazi carrick shida sio wewe shida ni mashabiki🤝👏
🚨 Michael Carrick when asked by TNT if he expects to be in charge for next game vs AS Roma. “Yes”.
1
9
190
Mimi timu yangu ingekuwa inafanya vibaya ivi hata ujasiri wa kuzurula humu nisingekuwa nao 😁😁 Ningetulia tu, mashabiki ya nyumbu confidence yao ni top notch🙌, kama vile hawapitii maumivu
2
12
18
315
Dr. Sam retweeted
Kama kuna mashamba ya kulima huko naombeni day japo hata nikipata day kwa siku 2k ni sawa nipo tayari 🙏
3
12
21
435
aisee hadi wauza bando wa Uganda wanatupika😂😂💔🚮🚮
Roma waiting for them next.
1
7
211
Huyu mwanamke ni mpumbavu tu hauwezi kujisifia kuua mtoto wako mwenyewe, siku ya mwisho yeye ndio ataadhibiwa na hiyo dhambi Pili akipata shida kwenye uzazi hiyo ni matatizo yake sio ya mwanaume, mwanaume atatafuta mwanamke mwingine ataoa atazalisha watoto kadri ya mahitaji
6
6
14
754
Mimi mpka saiv nimezoea kukataliwa mpka nimeamua natongoza kila ninaekutana nae road hata akiwa kichaa.
Wiki hilo tangu lianze mpaka sasa nimetongoza mademu wanne, wawili wamekataa kabisa, na wawili hawajibu meseji wala kupokea simu. Nitakuwa nashida mahali maana haiwezekani nikataliwe kiasi hiki.
2
2
2
157