
Toughcrowd Arsenal saliba #1 fan Mwanza mwanza
Mwanza, Tanzania
Joined June 2025
- Tweets13.1K
- Following872
- Followers545
- Likes4.4K
westham#19 retweeted
Nani nimuuzie Google Pixel 8a.
Nani ?
wa.me/255747151944
westham#19 retweeted
"Mimi na wanangu tunaishi chini ya $1" #ChafuPozi
westham#19 retweeted
Replying to @Jujuluffy05
Vijana wengi wanaohangaika kuishi maisha ya juu na hawana kitu wanatakiwa wajitafakari sana.
Na huu wimbo uwe chachu kwao kujua maisha ya kweli sio Gharama kama maisha ya kufake.
Entry zipo sheikh ww setup yako ndio haikupi entry mzee hamna kitu simpo kuhusu betting wala forex
Replying to @Jujuluffy05
Option zote za betting zinatokea ndani ya dakika za mchezo. Magoli, kona, kadi, throw-in zinakuwepo ndani ya dakika za mchezo husika. Forex NY market inawez ikafunguliwa mpka inafungwa usione entry. Hizi 5-minute scalping zipo ila sio trading ambazo traders wengi hupenda kutumia
Unahis kila mechi inatoa goli moja au kona tano lazm usubir game sahihi ili ubeti option sahihi
Kwamba ukawaombe man yu ontarget na unajua kuzipata kasheshe
Replying to @Jujuluffy05
Sio sawa na forex mkuu. Kusema mechi iishe na goli 1 au kusema mechi iwe na kona 5 sio sawa na kusubiri the right candle stick... situation za mechi zinatokea dak 90 yani ndani ya dak 90 kuna matokeo na entry nyingi. Forex kusubiri entry inaweza chukua wiki na zaidi
Kitu nmegunduaa hawa jamaa hua ni waongo sana😂😂
Replying to @bonifacejoseph_
Oyaaa 😂🤣 watu wa daslam mnakula 15K hiyo unakula nn??maan kikawaida misosi hii ya wali,ugali,chai haifiki hyo bei mzee,wali maharage buku jero/wapi nyama buku mbili, asubuhi chai ya buku usiku msosi wa buku mbili yaan kwa siku afutano inatosha kbsa 🙌😂
Umeme wa dara na huku mwanza ni tofaut??
30k umeme na maji tu😂😂
Bado hata mshahara wa 600K hautoshi kama unaishi Dar. Nasemaga minimum salary take home inapaswa kuwa angalau 900K.
Sasa umepanga chumba 100K
Nauli ya kwenda na kuridi kazini 5K kwa siku, kwa mwezk - 150K
Chakula kwa siku 15K, kwa mwezi - 450K
Bando kwa mwezi - 70K
Umeme & bills za maji n.k - 30K
Jumla - 800K.
Hapo bado hujahonga, hujatoka weekend, hujaambiwa mjomba kameza panga 🫵😂.
Sio kwamba nina kipato cha zaidi ya 1M, mi mwenyewe hohehahe ila hali ya maisja ipo juu sana
Ww hua ni kuma
Mimi maduhu maduhu kutoka ishishan'gholo sengerema mwanza naitakia aston villa ushindi mnono dhidi ya wababe wa PBZ





















